Freedom Radio Nigeria

Freedom Radio Nigeria

Barka Da Hantsi

Shirin Barka da Hantsi 21-03-2022

Published

on

Makon bikin masu ruwa da tsaki a fannin doka da aka saba gudanarwa duk shekara a jihar Kano’ shi ne Maudu’in da aka tattauna a cikin shirin Barka da Hantsi na wannan ranar.

An yi duba kan Nasarori da aka cimma a fafutukar tabbatar da aiki da doka da oda da ma kare ƴancin Ɗan’Adam musamman ma masu ƙaramin ƙarfi da kuma duba ga ƙalubalen da ake fuskanta musamman ga masu ruwa da tsaki a harkar shari’ah.

Baƙin da aka tattauna dasu a shirin sune Haruna Sale Zakariyya, sakatare na ƙungiyar Lauyoyi ta Najeriya reshen jihar Kano da kuma Aminu Abdullahi sakataren yaɗa labarai na ƙungiyar ta lauyoyin jihar Kano.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a ReplyCancel reply

Listen Live

Freedom Radio Kano 99.5 FM Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/t8bhnmek8mzuv Freedom Radio Kaduna 92.9 FM Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/5z9v4k7e9mzuv Freedom Radio Dutse 99.5 FM Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/wp75as7e9mzuv Dala FM Kano 88.5 Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/9zdvuszaanzuv
error: Content is protected !!