Freedom Radio Nigeria

Freedom Radio Nigeria

Labarai

Yusuf Ali Abdallah ya zama PRO na 1 a ƙungiyar masu gabatar da shirye-shiryen al’umma a Redio

Published

on

Ƙungiyar masu gabatar da shirye-shiryen al’umma a kafafen yaɗa labarai na Redio sun zaɓi Yusuf Ali Abdallaha a matsayin jami’in hulɗa da jama’a na ƙungiyar.

Hakan na cikin wasiƙar kama aiki da ƙungiyar ta gabatar ga Yusuf Ali Abdallah mai dauke da sa hannun shugabanta Sani Abdurrazak Darma.

A cikin wasiƙar, ƙungiyar ta yi la’akari da yadda Yusuf ke bada gudunmawa wajen ciyar da harkokin aikin jarida gaba.

Sanna kuma yana da jajircewa wajen bunƙasa harkokin jama’a musaman ma idan ya shafi ayyukan sa.

Ƙungiyar ta buƙace shi da yayi aiki tuƙuru wajen ciyar da ita gaba.

Click to comment

You must be logged in to post a comment Login

Leave a ReplyCancel reply

Listen Live

Freedom Radio Kano 99.5 FM Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/t8bhnmek8mzuv Freedom Radio Kaduna 92.9 FM Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/5z9v4k7e9mzuv Freedom Radio Dutse 99.5 FM Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/wp75as7e9mzuv Dala FM Kano 88.5 Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/9zdvuszaanzuv
error: Content is protected !!