Freedom Radio Nigeria

FRNigeria

Stories By FRNigeria

  • Bidiyo2 years ago

    Kaɗan daga shirin Inda Ranka na yau Laraba: Shugabancin Qadiriyya na Africa ya koma Algeria

    A cikin shirin Inda Ranka na yau zaku ji cewar, Shugabancin Qadiriyya na Africa ya koma Algeria. Tsofaffin kansilolin Kano na kokawa kan rashin samun haƙƙinsu...

  • Bidiyo2 years ago

    Abubuwan da ya kamata ku sani don karɓar Katin Zaɓenku a Kano – INEC

    Yayin da hukumar INEC ke ci gaba da raba katunan zaɓe ga jama’a a Kano, Freedom Radio ta zanta da kakakin hukumar na Kano, kan abubuwan...

  • Bidiyo2 years ago

    Inda Ranka na ranar Talata 20-12-2022

    Saurari shirin Inda Ranka na ranar Talata 20-12-2022 tare da Yusuf Ali Abdallah, domin jin manyan abubuwan da suka faru a ranar.

  • Bidiyo2 years ago

    Ga shirin Kowane Gauta na ranar Talata 20-12-2022

    Ga shirin Kowane Gauta na ranar Talata 20-12-2022, tare da Salisu Baffayo.

  • Bidiyo2 years ago

    Aikin Agaji baya yiwuwa sai da sana’a – Izala

    Babban Daraktan Ƴan Agaji na ƙungiyar Izala Engr. Mustapha Imam Sitti ya ce, aikin Agaji baya yiwuwa sai mutum yana da sana’a. Ya ce, hakan ne...

  • Bidiyo2 years ago

    Abin da ya sa na daina tallata Cryptocurrency – Rabi’u Biyora

    Fitaccen matashin nan mai amfani da kafafen sada zumunta, kuma ɗaya daga jagororin hada-hadar Cryptocurrency a Arewacin ƙasar nan Rabi’u Biyora, ya bayyana dalilin da ya...

  • Bidiyo2 years ago

    Shirin Kowane Gauta na ranar Litinin 19-12-2022

    Ga shirin Kowane Gauta na ranar Litinin 19-12-2022, tare da Ibrahim Ishaq Rano.

  • Bidiyo2 years ago

    Inda Ranka Na Ranar Litinin 19-12-2022

    Acikin shirin Inda Ranka na ranar Litinin 19-12-2022, zaku ji cewa; Dubun wasu Ƴan Daudu ta cika, lokacin da ake ganin lefen aurensu. Karin bayani da...

  • Bidiyo2 years ago

    Zamu saki mata da ƴan Daudun da muka kama – HISBAH

    Babban Kwamandan Hisbah Malam Muhammad Harun Ibn Sina ya ce, za su miƙa tsala-tsalan ƴan matan da suka kama ga iyayensu. Ibn Sina ya ce, sun...

  • Bidiyo2 years ago

    Fasinjojin Airpeace Legas zuwa Kano sun yi zanga-zanga

    Wasu fasinjojin jirgin Airpeace da ke shirin zuwa Kano daga Legas a yau Litinin sun yi zanga-zanga a filin jirgin saman Legas. Fasinjojin sun ce, tun...

error: Content is protected !!