Freedom Radio Nigeria

FRNigeria

Stories By FRNigeria

  • Labarai2 years ago

    Mr. Frank Geng ya musanta zargin kashe ummulkhair Buhari

    Yayin zaman kotu a yau 27/10/2022 Mr Frank Geng ya musanta zargin da ake yi masa na kashe budurwarsa Ummulkhairi Buhari. Bayan da aka gabatar da...

  • Bidiyo2 years ago

    Na shiga cakwakiya sanadiyyar Facebook – Zahra Mansur

    Budurwar nan Zahra Mansur da a kwanakin baya labarinta ya karaɗe kafafen sada zumunta kan amfani da sunanta ana amshe kuɗaɗen mutane, ta yiwa Freedom Radio...

  • Bidiyo2 years ago

    Shirin Inda Ranka Na Ranar Laraba 26-10-2022

    Ku saurari shirin INDA RANKA na yau Laraba tare da Nasir Salisu Zango.

  • Bidiyo2 years ago

    Shirin Kowane Gauta Na Ranar Laraba 26-10-2022

    Shirin Kowane Gauta Na Ranar Laraba 26-10-2022, tare da Ibrahim Ishak Rano.

  • Bidiyo2 years ago

    Ko yau aka saka zaɓe zan kada Abba Gida-gida a mazaɓarsa – Sha’aban Sharada

    Ɗan takarar Gwamnan Kano a jam’iyyar ADP Sha’aban Sharaɗa ya sake jaddada cewar ko yau aka saka zaɓe to tabbas zai tiƙa ɗan takarar NNPP Abba...

  • Bidiyo2 years ago

    Yadda na ji lokacin da WhatsApp ya katse

    Yadda na ji lokacin da WhatsApp ya katse.

  • Bidiyo2 years ago

    2023 Ni Ganduje zai yiwa Handing Over – Sha’aban Sharaɗa

    A ƙarshen mako, wakilinmu Bashir Sharfaɗi ya tambayi Ɗan Takarar Gwamnan Kano a jam’iyyar ADP Sha’aban Ibrahim Sharaɗa, shin ko me ya sa yake cika baki...

  • Barka Da Hantsi2 years ago

    Tattaunawa kan duba hanyoyin dogaro da kai na kiwon Kaji da kiwon kifi

    A cikin shirin na wannan ranar, an tattauna ne kan duba hanyoyin dogaro da kai na kiwon Kaji da kiwon kifi musamman ƙalubalen da ake fuskanta...

  • Barka Da Hantsi2 years ago

    Tattaunawa kan manufar shirya bita domin tsaftace kalaman ƴan siyasa a kafafen sadarwa

    Manufar shirya bita ta musamman domin tsaftace kalaman ƴan siyasa a kafafen yaɗa labarai daga sashen nazarin aikin jarida na Kwalejin fasaha ta Kano wato Kano...

  • Bidiyo2 years ago

    Abin da zan sa gaba idan na zama Sanata – Kawu Sumaila

    A zantawarsa da Freedom Radio ɗan takarar Sanatan Kano ta kudu a jam’iyyar NNPP Abdurrahman Kawu Sumaila ya bayyana muhimman abubuwan da zai sa a gaba...

error: Content is protected !!