Freedom Radio Nigeria

  • Bidiyo2 years ago

    Riƙo da Sallah ya janyo wa Ƴar Talla samun kaɓakin arziƙi a Kano

    Wata budurwa Hauwa’u mai tallan Awara ta samu kaɓakin arziƙin kayan aure, da kayan sana’a har ma da gyaran gidansu. Hakan ya biyo bayan wallafa hotonta...

  • Bidiyo2 years ago

    Kalar Mazan da Mata suka fi nema a Kano – Mai Dalilin Aure

    Hajiya Asabe Sabon Sara Shugabar mata masu dalilin aure ta Kano ta bayyana kalar Mazan da matan Kano suka fi tambaya, da kuma kalar Matan da...

  • Bidiyo2 years ago

    Yadda na soma rubutun nishaɗi a Facebook – Musa Rafin Kuka

    A jerin tattaunawar da muke muku da fitattun masu amfani da kafar sada zumunta ta Facebook yau mun kawo muku hira da matashi Musa Rafin Kuka...

  • Bidiyo2 years ago

    Kaɗan daga shirin Inda Ranka na ranar Laraba 28-12-2022

    Ga kaɗan daga shirin Inda RANKA na ranar Laraba tare da Nasir Salisu Zango.

  • Bidiyo2 years ago

    Ko da Abba Ganduje zai ci zaɓe sai mun ƙwace a Kotu – Sanusi Bature

    Kakakin Ɗan Takarar Gwamnan Kano a jam’iyyar NNPP Alhaji Sanusi Bature Dawakin Tofa ya ƙalubalanci ɗan takarar majalisar tarayya na Dawakin Tofa, Tofa da Rimingado Engr....

  • Bidiyo2 years ago

    Muna da hurumin kama duk wanda ya saɓa doka a kowace hanya – Hukumar FRSC

    Hukumar kiyaye afkuwar haɗura ta ƙasa FRSC ta ce, tana da hurumin kama duk wanda ya karya dokar hanya a kan kowane titi. Mai magana da...

  • Bidiyo2 years ago

    Ina neman afuwar duk wanda na ɓata wa na kuma yafe wa kowa – Alh. Alhassan Ɗantata

    Babban Ɗan Kasuwar nan kuma ɗaya daga manyan dattijan Kano Alhaji Aminu Alhassan Ɗantata ya nemi afuwar duk wanda ya yiwa kuskure a rayuwa. Dantata ya...

  • Bidiyo2 years ago

    Abin da ke kawo jinkiri kafin aiwatar da hukuncin Kotu a Kano

    Me yasa ba a aiwatar da hukunce-humuncen da Kotunan Kano ke zartarwa?

  • Bidiyo2 years ago

    Ɗalibai da iyaye na kokawa kan ƙarin kuɗin karatu a jami’o’i

    Ɗaliban jamo’in ƙasar nan da iyaye sun soma kokawa kan ƙarin kudin karatu da wasu makarantun suka yi. Wannan dai na zuwa ne ƴan watanni bayan...

  • Bidiyo2 years ago

    ABIN AL’AJABI: An ɗaura auren ƴarsa bai sani ba a Kano

    Wani attajiri a Kano ya koka kan yadda aka ɗaura auren ƴarsa ba tare da ya sani ba. Ga cikakken labarin a nan.

Saurari Tashoshin mu kai tsaye

Freedom Radio Kano Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/t8bhnmek8mzuv Freedom Radio Kaduna Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/5z9v4k7e9mzuv Freedom Radio Dutse Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/wp75as7e9mzuv Dala FM Kano Your browser does not support the audio element. https://stream.zeno.fm/9zdvuszaanzuv

Kira +1(605)475 8105 domin sauraron mu kai tsaye

Ku kira wannan lambar domin sauraron mu kai tsaye.

Tune In

error: Content is protected !!