Freedom Radio Nigeria

  • ABIN AL'AJABI: An ɗaura auren ƴarsa bai sani ba a Kano
    Bidiyo1 year ago

    ABIN AL’AJABI: An ɗaura auren ƴarsa bai sani ba a Kano

    Wani attajiri a Kano ya koka kan yadda aka ɗaura auren ƴarsa ba tare da ya sani ba. Ga cikakken labarin a nan.

  • Bidiyo1 year ago

    Matasan Kano ba su da hujjar ƙin zabar Kwankwaso da Abba – Cewar Salisu Sharada

    Matashi Salisu Sharaɗa na ƙungiyar Kwankwaso Abba a KMC ya ce matasan Kano basu da zaɓi face zaɓen Engr. Rabi’u Musa Kwankwaso da Abba Gida-gida a...

  • Bidiyo1 year ago

    Shirin Kowane Gauta na ranar Litinin 26-12-2022

    Ga shirin Kowane Gauta na ranar Litinin tare da Ibrahim Ishaq Rano 26-12-2022.

  • Bidiyo1 year ago

    Inda Ranka: Jinkirin da ake yi wajen aiwatar da hukuncin kisa a Kano

    A cikin shirin na ranar Litinin 26-12-2022, zaku ji cewa, Masana shari’a sun yi fashin baƙi kan jinkirin da ake yi kafin ayi hukuncin kisa a...

  • Bidiyo1 year ago

    Hukuncin maganin Mata da Ƙarin Girman Mama da Mazaunai daga Malam Daurawa

    Babban Malamin Addinin Musulunci Sheikh Aminu Ibrahim Daurawa ya yi mana tsokaci kan shaye-shayen magungunan mata da kuma ƙarin Mama ko Mazaunai a Addini. Sheikh Daurawa...

  • Bidiyo1 year ago

    Tsarin da na yiwa sabbin jiragen ruwan Ɓagwai – Sen Barau Jibrin

    A ɗazu-ɗazun nan ne Manyan Jiragen Ruwa biyu suka iso garin Ɓagwai da ke Kano, domin soma zirga-zirga da su a ruwa. Garin Ɓagwai dai na...

  • Bidiyo1 year ago

    Ina kewar Sana’ata ta gini bayan na zama Ɗan Jarida – Abba Isah Musa

    Matashin Ɗan Jaridar Freedom Radio Abba Isah Musa ya bayyana cewa, yana kewar sana’arsa ta gini kafin ya soma aikin Rediyo. Abba ya bayyana hakan ne...

  • Bidiyo1 year ago

    Sabuwar Hirar Kwankwaso da Freedom Radio Dutse Lahadi 25-12-2022

    Yau Lahadi Freedom Radio Dutse ta karɓi baƙuncin ɗan takarar Shugaban ƙasa a jam’iyyar NNPP Engr. Rabi’u Musa Kwankwaso inda aka tattauna da shin kan harkokin...

  • Bidiyo1 year ago

    Yadda wa’azin ƙasa na ƙungiyar Izala ya kasance a Kano

    A daren ranar Asabar  24 ga watan Disambar 2022 ne ƙungiyar Jama’atu Izalatil Bidi’a Wa’iƙamatis Sunnah ta ƙasa ta fara gabatar da taron wa’azinta na ƙasa...

  • Bidiyo1 year ago

    Daga Bakin Mai Ita: Haƙiƙanin yadda na je Makkah a Keke – Aliyu Obobo

    Mutumin nan Aliyu Abdullahi Obobo da ya je Saudia a Keke ya dawo gida Najeriya. Bayan da ya sauka a filin jirgin saman Malam Aminu Kano...

error: Content is protected !!