Freedom Radio Nigeria

 • Tsarin da na yiwa sabbin jiragen ruwan Ɓagwai - Sen Barau Jibrin
  Bidiyo1 month ago

  Tsarin da na yiwa sabbin jiragen ruwan Ɓagwai – Sen Barau Jibrin

  A ɗazu-ɗazun nan ne Manyan Jiragen Ruwa biyu suka iso garin Ɓagwai da ke Kano, domin soma zirga-zirga da su a ruwa. Garin Ɓagwai dai na...

 • Bidiyo1 month ago

  Ina kewar Sana’ata ta gini bayan na zama Ɗan Jarida – Abba Isah Musa

  Matashin Ɗan Jaridar Freedom Radio Abba Isah Musa ya bayyana cewa, yana kewar sana’arsa ta gini kafin ya soma aikin Rediyo. Abba ya bayyana hakan ne...

 • Bidiyo1 month ago

  Sabuwar Hirar Kwankwaso da Freedom Radio Dutse Lahadi 25-12-2022

  Yau Lahadi Freedom Radio Dutse ta karɓi baƙuncin ɗan takarar Shugaban ƙasa a jam’iyyar NNPP Engr. Rabi’u Musa Kwankwaso inda aka tattauna da shin kan harkokin...

 • Bidiyo1 month ago

  Yadda wa’azin ƙasa na ƙungiyar Izala ya kasance a Kano

  A daren ranar Asabar  24 ga watan Disambar 2022 ne ƙungiyar Jama’atu Izalatil Bidi’a Wa’iƙamatis Sunnah ta ƙasa ta fara gabatar da taron wa’azinta na ƙasa...

 • Bidiyo1 month ago

  Daga Bakin Mai Ita: Haƙiƙanin yadda na je Makkah a Keke – Aliyu Obobo

  Mutumin nan Aliyu Abdullahi Obobo da ya je Saudia a Keke ya dawo gida Najeriya. Bayan da ya sauka a filin jirgin saman Malam Aminu Kano...

 • Bidiyo1 month ago

  Da Allah muka dogara a 2023 – Ci gaban hirar Kawu Sumaila

  Da Allah muka dogara a 2023 – Ci gaban hirar Kawu Sumaila.

 • Bidiyo1 month ago

  Shirin Kowane Gauta na ranar Alhamis 22-12-2022

  Ga shirin Kowane Gauta na ranar Alhamis tare da Ibrahim Ishaq Rano 22-12-2022.

 • Bidiyo1 month ago

  Inda Ranka Na Ranar Alhamis 22-12-2022

  Inda Ranka na ranar Alhamis tare da Yusuf Ali Abdallah. A cikin shirin zaku ji yadda Haj. Naja’atu Bala ta sake martani kan cin hanci da...

 • Bidiyo1 month ago

  Kano: Kotu ta karɓe takarar Sadiq Wali ta bai wa Muhammad Abacha

  Kotu a Kano ta bayyana Alhaji Muhammad Sani Abacha na shugabancin Shehu Wada Sagagi a matsayin Ɗan Takarar Gwamnan Kano a jam’iyyar PDP. Ga ƙarin bayani.

 • Bidiyo2 months ago

  Inda Ranka na ranar Laraba 21-12-2022

  Saurari shirin Inda Ranka na ranar Laraba 21-12-2022, domin jin cikakken bayani game da komawar shugabancin Ƙadiriyya na Afrika Algeria.

error: Content is protected !!