Babban Daraktan Hukumar Hisbah ta jihar Kano Dr. Aliyu Musa Aliyu ya ajiye muƙaminsa domin takarar ɗan majalisar tarayya a ƙananan hukumomin Rano Kibiya da Bunkure....
Kwamishinan ilimi na Kano Alhaji Sanusi Sa’idu Ƙiru ya sauka daga muƙaminsa don takarar ɗan majalisar tarayya a Ƙiru da Bebeji. Mai taimakawa Gwamnan kan kafafen...
Kwamishinan ayyuka na musamman na jihar Kano Alhaji Muntari Ishaq Yakasai ya sauka daga muƙaminsa don takarar ɗan majalisar tarayya a Ƙaramar hukumar Birni. Mai taimakawa...
Kwamishinan ma’aikatar al’adu da yawon buɗe idanu na Kano Ibrahim Ahmad Ƙaraye ya sauka daga muƙaminsa don takarar ɗan majalisar tarayya mai wakiltar Ƙaraye da Rogo....
Kwamishinan ƙananan hukumomi na Kano Alhaji Murtala Sule Garo ya sauka daga muƙaminsa don takarar Gwamnan Kano Mai taimakawa Gwamnan kan kafafen sada zumunta Abubakar Aminu...
Kwamishinan kasafin kuɗi na jihar Kano Alhaji Nura Muhammad Ɗankadai ya sauka daga muƙaminsa don takarar majalisar tarayya mai wakiltar Tudunwada da Doguwa. Mai taimakawa Gwamnan...
Babban mai taimakawa Gwamnan Kano kan ci gaban al’uma Ahmad Dauda Lawan ya ajiye muƙaminsa domin tsayawa takara a zaɓen 2023. A wata sanarwa da ya...
Kwamishinan raya karkara na Kano Musa Iliyasu Kwankwaso ya sauka daga muƙaminsa domin takarar ɗan majalisar tarayya. A wata sanarwa da ya aike wa Freedom Radio,...
Gobara ta ƙone shaguna huɗu a kasuwar sansanin alhazai ta Kano wato Hajj Camp. Gobarar ta tashi ne a daren Jumu’a lokacin buɗa baki, a ɓangaren...
Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya amince da samar da kwalejin Fasaha a garin Kabo na jihar Kano. Mai taimakawa Shugaban kan kafafen sada zumunta Malam Bashir...